Simba Sports Club

Tumepangwa Kundi C Makundi Afrika

28 Oct 2026

Hafla ya upangaji wa droo ya hatua ya makundi ya Ligi ya Mabingwa Afrika imekamilika jijini Cairo nchini Misri.

Katika droo hiyo tulikuwa pot B kutokana na nafasi tuliyopo kwenye rank za Shirikisho la Soka barani Afrika (CAF).

Baada ya kukamilika kwa droo hiyo tumepangwa Kundi C pamoja na miamba mingine mitatu.

Hili hapa Kundi C

Advertisement

RS Berkane (Morocco)

Simba (Tanzania)

Orlando Pirates (Afrika Kusini)

Colombe Sportive (Cameroon).